ของเล่นเสริมพัฒนาการ คู่มือเลี้ยงลูก สินค้าแม่และเด็ก สินค้าแม่และเด็ก สินค้าแม่และเด็ก

ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 8 ครั้ง)

japbeauty

• Hero Member
  • #HiKiddyสมาชิกหมายเลข38862

• ถูกใจ: 0
ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 01:29:47 AM »
คุณภาพเช่นถุงร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ ล๊อตเต้ สหายๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความสามารถในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกประเภทที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทราย หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ แผ่นกันหนาว
ถุงทรายร้อนหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดไปที่นี่จะได้ชื่อ มีงานควบคุมคุณค่าที่ชั้นเลิศค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่แตะต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่จารึกไว้ข้างกล่อง เป็น แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิสูงสุดถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของความอบอุ่นที่ 36 องศา และ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหัวข้อที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมาบ่นให้ทางร้านรวงฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความร้อน ที่มูลค่าถูกกว่า มีตัวหนังสือคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามจำนวนที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
หวังลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่ก่อในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ยืนยันเลยค่ะ ว่า ค่ายาระแวดระวังผิวหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาแผ่นกันหนาวแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในเด็กแรกเกิดๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างด้าวกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเลิศนะคะ

เพราะว่า ผู้ซื้อหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็เห็นถึง กว่าจะรู้ว่า ลูกตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวพรรณค่ะ คราวนี้ วงเเตก สะอื้นโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างแดน กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับรองนะคะ ว่า ศักยเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการดูแลคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : handwarmer

ที่มา : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : แผ่นร้อน,ไคโระ,hotpack

ตลาดนัดแม่และเด็ก เปิดท้ายขายของแม่และเด็ก

ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 01:29:47 AM »

กรุณากด Like เพจ http://www.facebook.com/HiKiddy เพื่อติดตามข่าวสารอัพเดทจากทีมงานแอดมิน
*** หากมีปัญหาสงสัยกรุณาอ่านกฎของกลุ่มนี้อย่างละเอียด http://kid-dy.com/index.php/topic,5566 ***

ผู้สนับสนุน

ของเล่นเด็ก
ของเล่นไม้
ของเล่นผ้า
หนังสือเด็ก

ตลาดนัดแม่และเด็ก
เปิดท้ายขายของแม่และเด็ก
สินค้าแม่และเด็ก
แม่และเด็ก

พัฒนาการเด็ก
คู่มือเลี้ยงลูก
เลี้ยงลูกวิถีพุทธ
การดูแลทารก

เสื้อผ้าเด็ก
ของเล่นเสริมพัฒนาการ
ประเพณีไทย
ขนบธรรมเนียมประเพณีไทย

ติดต่อลงโฆษณา

how to add a hit counter to a website